กิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยใจ" เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้าฯ (วันอนุรักษ์มรดกไทย) เเละกิจกรรมบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน พ.ศ.2566
เข้าชม 200 ครั้ง
29 มีนาคม 2566
![](http://chonburi.go.th/website/assets/modules/news/images/912ac64c87be17b0b9df4efb082dc12f642398eab98da3122859485361722375.jpg)
กิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยใจ" เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้าฯ (วันอนุรักษ์มรดกไทย) เเละกิจกรรมบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน พ.ศ.2566