ขอความอนุเคราะห์ประชาสัมพันธ์ การจัดกิจกรรมจิตอาสา ' เราทำความดี ด้วยหัวใจ' เนื่องในวันคล้ายวันปราบดาภิเษกสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช เป็นพระมหากษัตริย์แห่งกรุงธนบุรี
เข้าชม 141 ครั้ง
15 ธันวาคม 2565
ขอความอนุเคราะห์ประชาสัมพันธ์ การจัดกิจกรรมจิตอาสา ' เราทำความดี ด้วยหัวใจ' เนื่องในวันคล้ายวันปราบดาภิเษกสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช เป็นพระมหากษัตริย์แห่งกรุงธนบุรี