ขอเรียนเชิญเข้าร่วมอบรมหลักสูตรผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (Digital CEO) รุ่นที่ 6
เข้าชม 135 ครั้ง
25 ตุลาคม 2565
![](http://chonburi.go.th/website/assets/modules/news/images/782c53b16b65b32087b977439c80aabc6357469f5a5539123588728984919496.jpg)
สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (สศด.) มีกำหนดจัดอบรมหลักสูตรผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล รุ่นที่ 6 ซึ่งมีโครงสร้างเนื้อหาครอบคลุมการประยุกต์ใช้เทคโนโลยีดิจิทัลในทุกมิติ โดย สศด. ได้ดำเนินงานร่วมกับบริษัท โนเนม ไอเอ็มซี จำกัด ใรการจัดหลักสูตรดังกล่าว ระหว่างวันที่ 12 มกราคม - 20 พฤษภาคม 2566 (สัปดาห์ละ 1-2 วัน) สศด. จึงเรียนเชิญท่านหรือผู้บริหารระดับสูงจากหน่วยงานของท่านเข้าร่วมอบรมหลักสูตรฯ โดยรับสมัครตั้งเเต่วันนี้ ถึง วันที่ 1 ธันวาคม 2565 หรือจนกว่าผู็เข้าอบรมเต็มจำนวน ทั้งนี้ ค่าลงทะเบียนเข้าร่วมหลักสูตรฯ เบิกจ่ายจากต้นสังกัด