งานวันอนุรักษ์มรดกไทย สายใยแห่งความผูกพัน ประจำปี 2561
3 เมษายน 2561
เมื่อวันจันทร์ที่ 2 เมษายน 2561 เวลา 18.30 น. นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี ประธานในพิธี พร้อมด้วย นางสุภาพร เทียนไชย นายกเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี นายอำเภอศรีราชา นายกเทศมนตรีนครแหลมฉบัง ข้าราชการ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมงานวันอนุรักษ์มรดกไทย สายใยแห่งความผูกพัน ประจำปี 25561 ณ ศาลาประชาคมอ่าวอุดม เทศบาลนครแหลมฉบัง อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี