ตลาดประชารัฐ ตลาดต้องชม “ถนนคนเดินบางแสน” ณ ลานอเนกประสงค์แหลมแท่น ตำบลแสนสุข อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
26 มีนาคม 2561
เมื่อวันศุกร์ที่ 23 มีนาคม 2561 เวลา 18.15 น. นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานเปิดตลาดประชารัฐ ตลาดต้องชม “ถนนคนเดินบางแสน” ณ ลานอเนกประสงค์แหลมแท่น ตำบลแสนสุข อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี